fbpx
เลือกหน้า

ติดต่อเรา

ติดต่อเรา

ดร. ลินดาฮาวผู้ก่อตั้งและผู้อำนวยการ

Linda@LindaHowe.com

ฌอง ลาโชวิช, ผู้อำนวยการฝ่ายปฏิบัติการ

Jean@LindaHowe.com

ซูซานลูชี, ผู้นำทางวิสัยทัศน์ของความสัมพันธ์ในการเผยแพร่

Susan@LindaHowe.com

Brian Fischer, ผู้จัดการธุรกิจระหว่างประเทศ

MrFischer@LindaHowe.com

ซินดี้วอลดอน, ผู้อำนวยการโรงเรียน: ครูและที่ปรึกษานักเรียน

Cindy@LindaHowe.com

ราเชลซาร์โก ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาดและสร้างสรรค์

Rachel@LindaHowe.com

ชาลามาร์โมลินา การผลิตวิดีโอ: โครงการพิเศษ

Shalamar@LindaHowe.com

Garen Hudson, ชั้นเรียนนานาชาติ: การผลิต

Garen@LindaHowe.com

หยิงยี่หวู่ การทำบัญชีและการบัญชีโรงเรียนออนไลน์


Ying@LindaHowe.com

Lisa Howe-Ebright, ผู้กำกับศิลป์ / ภาพถ่าย

Lisa@LindaHowe.com

ที่อยู่ทางไปรษณีย์:
ศูนย์ลินดาฮาวเพื่อการศึกษา Akashic
1011 Lake Street, ห้องชุด # 433
Oak Park, Illinois 60301 สหรัฐอเมริกา

โทรศัพท์: (708) 771-5830

 

สถิติ
การพูดและการสอนการแสดงตนระดับนานาชาติการอ่านคลาสและครูที่ผ่านการรับรองจะถูกนำเสนอโดย Linda Howe Center เพื่อการศึกษา Akashic